ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2153|ตอบกลับ: 2

[สัพเพเหระ] ใครมีวิธีแอบถ่ายในห้องน้ำแนะนำมั้ย

[คัดลอกลิงก์]

8

11

ตอบกลับ

736

เครดิต

VIP

เครดิต
736
ห้องน้ำของผมเอง

3

2075

ตอบกลับ

7147

เครดิต

Freemember

เครดิต
7147
โพสต์ 2019-2-18 19:25:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอกระทาชาย / มหาเมพ  นักล่าหอยส์  เพื่อนเลิฟผมมาแนะ ทริค ให้นะครับ

240

1529

ตอบกลับ

5044

เครดิต

VIP

เครดิต
5044
โพสต์ 2019-2-20 11:54:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ได้เลยครับ แอบถ่ายใช่ไหมครับ ได้เลยครับ

ขั้นตอนมันจะชะเอียดอ่อนนิดนึงนะท่าน

ขั้นแรก.. เข้าไปสำรวจห้องน้ำหาซอกหามุมก่อน มีหลืบตรงไหนซอกตรงไหน

อย่างที่สองสังเกตุช่วงเวลาที่ควรแอบถ่าย ช่วงเวลาไหน หวังผลที่สุด

เริ่ม !! ตั้งใจฟังครับ ไม่นยากแต่ ละเอียดอ่อน!

เตรียมกระดาษทิชชู่ไว้ในกระเป๋ากางเกงเยอะๆ และเข้านอนครับ

ตั้งนาฬิกาปลุก ไห้สั่นและใส่ไว้ในเป๋ากางเกง ตี สองกำลังดีครับ

เข้านอน!!! ยังต้องเก็บพลังงานไว้ใช้อีกเยอะ!!

ต่อครับ!!!!!

นาฬิกาปลุก!!!

อย่าเปิดไฟนะครับย้ำ อย่าเปิดไฟ!! ค่อยคลำทาง อย่างช้าๆ ลุกจากเตียง อย่าไห้มีเสียงดังแม้แต่นิดเดียว!!!

ย่องครับฝีเท่าที่ เบา คือหัวใจครับ

ต่อครับ ถึงประตูห้องน้ำครับ ค่อยๆเปิด!! ไห้เบาที่สุด ไฟไม่ต้องเปิดนะครับ

น่องเข้าไป.... ถอด ...กางเกง

ถองกางเกงลิง

หน่อนก้อนเบาๆๆๆๆๆๆ

และ...ปล่อยขี้แม่งไห้เคมที่ครับ!!! แม่งเอ้ยยยยย!!! ใส่หห้เต็มส้วมท่าน!!! เอาไห้สุด!!! อ๊ากกกกก!!! พรวดดดดด!!!

เจ้าใจว่าท่านถ่ายเสียงดัง ถูกต้องแล้วครับควรแอบถ่าย เพื่อคุณภาพสิ่งแวดล้อมในบ้านที่ดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

แอบ.com แอบถ่าย โรคจิต

GMT+7, 2024-5-20 17:55 , Processed in 0.047075 second(s), 21 queries .